Report ID: #5D26D10A

thesecurededicatedserver.com

India May HTTPS 15.2 taon Na-update
95
Lubos na Ligtas
AssureClarity · thesecurededicatedserver.com — Card ng ulat
AssureClarity · thesecurededicatedserver.com

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

I-verify ang thesecurededicatedserver.com sa ilang segundo

Independent, awtomatiko at libre — sumasaklaw ang report sa ibaba sa bawat pampublikong data point na nahuli namin sa thesecurededicatedserver.com.

IP Address · Lokasyon ng Server

157.119.43.11
India · Panvel

SSL Certificate

May HTTPS
R13
Valid Hanggang: 2026-08-18

Registrar

PDR Ltd. d/b/a PublicDomainRegistry.
Nirehistro Noong: 2011-03-15
15.2 taon

Lubos na Ligtas

95/100
Verdict at a glance

Anong nakita namin

Sa pagtingin sa thesecurededicatedserver.com mula sa labas, ang pinakamahalagang data points ay ang hosting country (India), SSL state (OK) at registrar (PDR Ltd. d/b/a PublicDomainRegistry.com).

Oras sa open web

thesecurededicatedserver.com ay nakikita sa pampublikong DNS ng halos 15.2 taon. Sapat na history para magkaroon ng reputation footprint.

Encryption (HTTPS)

HTTPS check ay nagbalik ng OK. Ang valid TLS certificate ay ang pinakamababa na dapat mayroon ang anumang modernong site.

Hosting at infrastructure

Ang domain ay kasalukuyang nagre-resolve sa server sa India, ina-serve ng Unknown.

Comparable domains

Ang mga site na may katulad na metadata sa thesecurededicatedserver.com — 15.2 taon, India hosting, valid SSL — ay karaniwang kasama ang parehong legitimate businesses at rebranded shells.

Konklusyon

Pagkatapos pagsamahin ang DNS, TLS, RDAP at GeoIP signals, ang aming awtomatikong score para sa thesecurededicatedserver.com ay nasa 95/100 (very_safe).

Mga Plus

  • Tumutugon ang hosting infrastructure sa makatuwirang latency
  • Walang awtomatikong blocklist hits
  • Mayroong IPv6 connectivity
  • Verified ng ICANN ang registrar

Mga Babala

  • Walang corporate footprint na konektado
  • Walang HTTPS o weak certificate
  • Hindi gaanong common na certificate authority

Mga Madalas Itanong

Anong ISP ang nagse-serve sa thesecurededicatedserver.com?
Ang kasalukuyang network announcement ay galing sa Unknown, na may IP na geo-located sa India.
Saan magsa-file ng reklamo tungkol sa thesecurededicatedserver.com?
Maaari kang magsumite ng takedown notice sa registrar (PDR Ltd. d/b/a PublicDomainRegistry.com) o sa hosting ISP (Unknown).
May IPv6 ba ang thesecurededicatedserver.com?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng thesecurededicatedserver.com?
Ang SSL data sa thesecurededicatedserver.com ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang thesecurededicatedserver.com para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.